• Sailor Moon Music
Tuxedo Mirage Sailor MoonS

Welcome to Sailor Moon&Sailor Senshi FC

A4! Tui iu A4!~ Tui iu mama Hải Vân Hà!~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Fri Nov 15, 2013 7:45 pm
Jinie_kute98
Jinie_kute98
Super Senshi

Thông tin thành viên
» Hiện giờ đang:

Bài gửiTiêu đề: A4! Tui iu A4!~ Tui iu mama Hải Vân Hà!~

Hôm nay thứ 6/15/11/13, tâm trạng mìk ko đc vui và cũng bắt buộc mìk ko đc vui khi thấy mama(GVCN) khóc, tự cầm cây đánh vào tay chính mìk vì lớp ko ngoan, lớp bị giáo viên bộ môn mắng vốn nhiều, đây là năm thứ 2 cô là GVCN, kinh nghiệm ko đc nhiều. Cô rất là tâm lí, xem 37 thành viên lớp 10A4 như con, như em mình, Ai cần tâm sự đều chạy tới vs cô, cô sẵn sàng chia sẻ tất cả. Vậy mà, hôm nay 37 thành viên lớp 10A4 làm cô ko vui, làm cô khóc. Nhớ hôm nọ, cô dùng cây đánh vào chân 1 thằng trong lớp, vì nó ko đóng thùng, đi chân không, Lực đánh rất rất rất nhẹ, nhưng cô ko biết là đã đánh trúng vào vết thương của nó, thế là nó giận cô luôn. Hôm nay, do bao nhiêu cảm xúc từ đầu năm đến giờ cô kìm nén: những lần cô bị GV bộ môn la mắng – chế giễu, bị phạt trừ điểm thi đua,… hôm nay cô không chịu nổi nữa, những cảm xúc ấy trào ra ngoài. Cô nói: Hôm nọ vì cô mà có bạn bị đánh oan, hôm đó cô đánh e rất là đau, nên hôm nay cô tự phạt mình, cô tự phạt mình, tự phạt mình... Mỗi câu tự phạt mình đó là cô nện cây thước gỗ xuống tay mình. Những tiếng chat vang lên. Mình ngồi bàn đầu, mình ngồi đó, có suy nghĩ mình nên xô bàn chạy lên giành lấy cây thước gỗ đó quăng đi, từ bàn mình cách bàn giáo viên có 3 bước chân vậy mà không làm theo suy nghĩ của mình, người ta nói dám nghĩ dám làm, mình thì ngược lại, mình thấy bản than thật hèn, không dám ngẩn mặt nhìn cô nện từng cây vào tay mình, không dám chạy lên, thấy mình thật hèn nhát, ngu ngốc quá mức, 2 chân mềm nhũn, định đứng lên nhưng vì tính sĩ diện của mình ngăn cản, nhiều đứa giả tạo lắm, bày đặt khóc lóc, trong khi đó, mình nắm chặt cuốn vở, mấy trang vở vị nhàu nát gần hết. Nhiều đứa vô cảm lắm, đem chuyện này ra đùa cợt, không coi trong cảm xúc của nhau. Đại ngu ngốc. Ra chơi ai cũng trách mình ngu, trách những đứa ngồi bàn đầu ngu ngốc, ko chạy lên giành lại cây thước. Nhưng tại sao mấy người lại trách chúng tôi, lẽ ra trong lúc mấy người trách chúng tôi thì tại sao không chạy lên đi, đừng chỉ có mỗi cái miệng thôi. Mình cũng có lỗi nữa, học hành không nghiêm túc, tác phong không nghiêm chỉnh, khiến cô ngày nào cũng phải nhắc nhở nhiều. Hôm nay cả lớp ai cũng lên face nhưng không thấy cô onl, chắc là cô giận lớp nhiều lắm, buồn lớp nhiều lắm. Nhắn tin an ủi cô, đến nhà cô nhưng cô lại trốn.
Tối nay cô lên face, đăng lên trang dành riêng cho lớp A4 rằng sẽ nộp đơn đổi GVCN. Tin ấy như sét đánh ngang tai vậy. Biết làm sao được giờ, mình chả là cái gì trong cái lớp này cả, ko có chức quyền, tính cách thụ động, chả muốn thế đâu. Mong là thứ 2 này cô sẽ bước vào lớp 10A4 với 1 gương mặt vui vẻ... http://mp3.zing.vn/bai-hat/Khi-Nguoi-Lon-Co-Don-Pham-Hong-Phuoc/ZW677U88.html

Xem chữ ký của Jinie_kute98
Tài sản
Xem tài sản của Jinie_kute98
Tài Sản
Vật Phẩm-Hoa:
Foods-Drinks:
Pet:

Được sửa bởi Jinie_kute98 ngày Sat Nov 16, 2013 9:30 am; sửa lần 1.

Fri Nov 15, 2013 7:57 pm
Jinie_kute98
Jinie_kute98
Super Senshi

Thông tin thành viên
» Hiện giờ đang:

Bài gửiTiêu đề: Re: A4! Tui iu A4!~ Tui iu mama Hải Vân Hà!~

Muốn cười cũng cười không nổi, chắc cô đau lắm...
Chắc chắn sẽ có người chế nhạo rằng mình giả tạo, bùn thì giấu trong lòng đi, bày đặt đăng lên làm chi, mún làm chuyện để ý...

Xem chữ ký của Jinie_kute98
Tài sản
Xem tài sản của Jinie_kute98
Tài Sản
Vật Phẩm-Hoa:
Foods-Drinks:
Pet:

Sat Nov 16, 2013 6:06 am
Alice
Alice
☼Queen

Thông tin thành viên
» Hiện giờ đang:

Alice move qua box blog nha.

Xem chữ ký của Alice
Tài sản
Xem tài sản của Alice
Tài Sản
Vật Phẩm-Hoa:
Foods-Drinks:
Pet:

Sponsored content

Thông tin thành viên
» Hiện giờ đang:

Xem chữ ký của Sponsored content
Tài sản
Xem tài sản của Sponsored content

A4! Tui iu A4!~ Tui iu mama Hải Vân Hà!~ Collap11Trả lời nhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Theme created by thememotive.com. Powered by WordPress.org.
Convers: cubimtq, Edit: Alice-(sailorsenshi.forumvi.com)

Forum của Sailor Moon và Sailor Senshi