• Sailor Moon Music
Tuxedo Mirage Sailor MoonS

Welcome to Sailor Moon&Sailor Senshi FC

Cách mở lòng với tình yêu cho 12 cung hoàng đạo

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sun Apr 14, 2013 10:01 pm
Asayi Tenoh
Asayi Tenoh
☼Lady

Thông tin thành viên
» Hiện giờ đang:

Bài gửiTiêu đề: Cách mở lòng với tình yêu cho 12 cung hoàng đạo

Bạch Dương (21/3 - 19/4):

Với tính độc lập và tự chủ cao, Bạch Dương vô cùng lo sợ sẽ đánh mất bản thân khi yêu. Bạn sợ ai đó biết rằng mình đang thật sự cần họ. Lời khuyên cho bạn là hãy tập thói quen cho và nhận. Đó là cách duy nhất bạn giữ được con người mình và giúp người khác hiểu bạn hơn Đừng quên là không yêu cầu quá nhiều nhé!

Kim Ngưu (20/4- 20/5):

Kim Ngưu luôn phải mất rất nhiều thời gian để tìm người phù hợp bởi một khi đã yêu, bạn sẽ nghĩ ngay đến hôn nhân lâu dài. Mọi chuyện sẽ chẳng có vấn đề gì nếu như bạn không thường xuyên đóng cửa trái tim và nơm nớp lo sợ tình yêu sẽ cướp mất sự thoải mái khỏi tay mình. Kim Ngưu cần phải biết rằng thay đổi là điều tốt. Hãy đón nhận nó một cách nồng hậu và tình yêu sẽ tìm đến bạn.

Song Tử (21/5 - 21/6):

Song Tử chỉ thích chơi đùa chứ không toàn tâm toàn ý cho một mối quan hệ lâu dài. Nỗi sợ ai đó sẽ khám phá ra mặt tối trong con người bạn và tính cả thèm chóng chán đã khiến bạn không thích tình yêu nghiêm túc. Hãy tự tin và để ai đó sưởi ấm con tim mình Song Tử nhé!

Cự Giải (22/6 - 22/7):

Cự Giải sợ ai đó nhìn thấu tâm can hay thương hại mình nên không dám yêu. Nhưng vấn đề là với tính cách dễ đoán của bạn, mọi người sớm muộn gì cũng sẽ hiểu hết mọi chuyện thôi. Do đó, đừng kìm nén cảm xúc. Bạn hãy để nó tuôn trào và sẵn sàng chấp nhận những khó khăn mà tình yêu đem lại. Một khi đã có được sự tự tin đó, bạn sẽ tự mở ra nhiều cơ hội cho chính mình.

Sư Tử (23/7 - 22/8):

Trong một mối quan hệ, Sư Tử luôn muốn dành lấy mọi quyền kiểm soát và chính điều này đã làm cho tình yêu ngại tìm đến bạn. Sư Tử biết không, chia sẻ trách nhiệm chính là chìa khoá lại sự gần gũi. Hãy để người khác thấu hiểu bạn, biết được những điểm bạn chưa tốt để giúp bạn phát triển hơn. Ngoài ra, nên lưu ý là tính cách nóng nảy của bạn nhiều khi cũng làm mọi người trở nên e dè. Hãy kiên nhẫn nhé!

Xử Nữ (23/8 - 22/9):

Cảm giác bản thân không có giá trị chính là nguyên nhân dẫn đến tình trạng còn độc thân của bạn. Bạn sợ rằng một khi cho người khác thấy điểm thiếu hoàn hảo của mình, họ sẽ rời bỏ bạn. Xử Nữ à, chẳng ai đặt ra tiêu chuẩn cao như bạn đâu. Mọi người chỉ cần bạn đi ra ngoài, giao tiếp nhiều hơn và cùng họ vui chơi hơn là lo lắng hay chăm sóc họ. Đừng để đầu óc tính toán và khả năng phân tích chiếm lĩnh trái tim bạn mà hãy để trái tim bạn dẫn lối.

Thiên Bình (23/9 - 22/10):

Bạn luôn cố gắng làm mọi thứ xinh đẹp và đồng điệu. Do đó, bạn có xu hướng cất giấu những vẫn đề tình cảm bạn cho là rắc rối đi chỗ khác. Tình yêu là cùng nhau chấp nhận sự thật chứ không phải giả vờ mọi thứ đều ổn. Có lẽ vướng vào những cảm xúc rối rắm làm bạn hoảng sợ nhưng chúng là chìa khoá duy nhất dẫn bạn đến một mối quan hệ nghiêm túc.

Thần Nông (23/10 - 21/11):

Mọi người thỉnh thoảng sợ bạn. Không phải là bạn cố tình làm mọi người cách xa mình mà bởi vì sự mạnh mẽ và thẳng thắn của bạn nhiều khi khiến người khác e ngại. Mặt khác, bạn che dấu những cảm xúc thật của mình, sợ rằng nếu bạn cho người khác thấy, bạn lập tức sẽ bị phản bội. Thần Nông tốt nhất nên học cách tin tưởng người khác nhiều hơn nữa.

Nhân Mã (22/11 - 21/12):

Nhân Mã luôn sợ bị đánh mất tự do nên thường bỏ chạy khi ai đó tiến lại gần mình. Trở ngại lớn nhất của bạn chính là xem mối quan hệ như một cái bẫy gắn liền với nhàm chám và buồn tẻ. Giải pháp cho bạn chính là tìm ai đó tôn trọng quyền tự do của bạn nhưng thay vào đó, mỗi khi họ cần bạn, bạn phải xuất hiện ngay bên họ.

Ma Kết (22/12 - 19/1):

Ma Kết muốn mọi người nghĩ bạn thật mạnh mẽ, tài giỏi và chắc chắn. Do đó, bạn thường cố gắng tránh né thế giới của cảm xúc và căm ghét việc để lộ những điểm yếu của bản thân. Cuối cùng thì đúng như ý bạn muốn, mọi người cũng sẽ dựa vào bạn, nhưng chuyện gì sẽ xảy ra khi bạn cần sự giúp đỡ? Hãy học cách hạ “phòng thủ” và để người khác chăm lo cho mình đi Ma Kết à. Bởi vì, bạn biết đấy, bạn không phải là kẻ chẳng bao giờ bị tổn thương.

Bảo Bình (20/1 - 18/2):

Bảo Bình coi trọng logic hơn cảm xúc. Bạn khép kín, lạnh lùng và gặp khó khăn trong việc thể hiện điều trái tim đang mách bảo. Bạn sợ sẽ mất sự tự do nếu để ai đó bước vào thể giới của mình. Để thoái khỏi số phận cô đơn, Bảo Bình cần mạnh dạn mở lòng và thấu hiểu trái tim mình.

Song Ngư (19/02 - 20/03):

Trở ngại mà Song Ngư gặp phải chính là thiếu sự thấu hiểu về bản thân. Bạn như một con tắc kè hoa. Bạn giỏi giúp đỡ người khác nhưng lại không biết bản thân mình muốn gì. Khi dành chút thời gian cho mình, bỏ qua những nhu cầu và cảm xúc của người khác, bạn sẽ hiểu hơn về chính mình và chính thức đi lên con đường tìm một nửa đích thực.

Nguồn: http://ione.vnexpress.net/tin-tuc/trac-nghiem/horro-360+/2013/03/47740-cach-mo-long-voi-tinh-yeu-cho-12-cung-hoang-dao.html

Xem chữ ký của Asayi Tenoh
Tài sản
Xem tài sản của Asayi Tenoh
Tài Sản
Vật Phẩm-Hoa: ">
Foods-Drinks:
Pet:

Mon Apr 15, 2013 6:33 pm
Sori Babie
Sori Babie
Sorimiyo Na

Thông tin thành viên
» Hiện giờ đang:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách mở lòng với tình yêu cho 12 cung hoàng đạo

Song Ngư (19/02 - 20/03):

Trở ngại mà Song Ngư gặp phải chính là thiếu sự thấu hiểu về bản thân. Bạn như một con tắc kè hoa. Bạn giỏi giúp đỡ người khác nhưng lại không biết bản thân mình muốn gì. Khi dành chút thời gian cho mình, bỏ qua những nhu cầu và cảm xúc của người khác, bạn sẽ hiểu hơn về chính mình và chính thức đi lên con đường tìm một nửa đích thực.

Xem chữ ký của Sori Babie
Tài sản
Xem tài sản của Sori Babie
Tài Sản
Vật Phẩm-Hoa:
Foods-Drinks:
Pet:

Tue Apr 23, 2013 1:59 pm
Oguri Emi
Oguri Emi
Vip Senshi

Thông tin thành viên
» Hiện giờ đang:

Bảo Bình (20/1 - 18/2):

Bảo Bình coi trọng logic hơn cảm xúc. Bạn khép kín, lạnh lùng và gặp khó khăn trong việc thể hiện điều trái tim đang mách bảo. Bạn sợ sẽ mất sự tự do nếu để ai đó bước vào thể giới của mình. Để thoái khỏi số phận cô đơn, Bảo Bình cần mạnh dạn mở lòng và thấu hiểu trái tim mình.

Xem chữ ký của Oguri Emi
Tài sản
Xem tài sản của Oguri Emi
Tài Sản
Vật Phẩm-Hoa:
Foods-Drinks:
Pet:

Sponsored content

Thông tin thành viên
» Hiện giờ đang:

Xem chữ ký của Sponsored content
Tài sản
Xem tài sản của Sponsored content

Cách mở lòng với tình yêu cho 12 cung hoàng đạo Collap11Trả lời nhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Theme created by thememotive.com. Powered by WordPress.org.
Convers: cubimtq, Edit: Alice-(sailorsenshi.forumvi.com)

Forum của Sailor Moon và Sailor Senshi